Các bác giúp em với ạ?

Anh Park

Doanh nhân
Các bác giúp em với ạ?
Cu cậu nhà em năm nay 6 tuổi, hiếu động, ngày nào cũng đòi xuống sảnh chung cư chơi bằng được mới chịu lên nhà. E về là nấu nướng chứ chẳng để ý được. Đang tính mua cho con cái đồng hồ thông minh để tiện theo dõi. E tra thì thấy có nhiều loại quá: viettel, wonlex,.. loạn cả lên chẳng biết chọn nên nhờ các bác tư vấn giúp.
Cám ơn các bác nhiều!

Tucomcongnghiep

Doanh nhân
Mình thì không biết nhiều về các loại nhưng mình đang dùng wonlex
Định vị chính xác vị trí con ở đâu bằng công nghệ định vị GPS, LBS và AGPS

Nghe gọi điện thoại hai chiều như điện thoại di động tới 15 số người thân được thiết lập trong danh bạ.

Gửi và nhận tin nhắn thoại hai chiều, nhân tin nhắn văn bản.

Thiết lập vùng an toàn bán kính 200-2000 mét. Khỏi lo bé bị lạc nơi đông người.

Giám sát âm thanh xung quang – cuộc gọi bí mật tới đồng hồ mà bé và những người xung quanh không biết.

Nút khẩn cấp SOS: Bố mẹ sẽ nhận được cuộc gọi khẩn cấp, tin nhắn khi trẻ gặp nguy cơ nguy hiểm.

Xem lại lịch sử nơi bé đã đi trong thời gian 90 ngày.

Tìm đồng hồ từ xa, chỉ bố mẹ mới tắt được đồng hồ từ xa. Bé hoặc người lạ không thể tắt nguồn thủ công.

Phần mềm quản lý SETRACKER2 tiếng Việt 100%. Bảo mật tuyệt đối và MIỄN PHÍ trọn đời.

tmawindow

Doanh nhân
Mình cũng biết qua về cái wonlex này, thấy dùng cũng được, tuy nhiên mình thấy con nhà bạn 6 tuổi mà để đi xuống sảnh chung cư chơi 1 mình thì quá nguy hiểm, xã hội bây giờ phức tạp người lạ nhiều. Tốt nhất là bạn nên có người trông cháu đừng rời mắt khỏi trẻ, đó là lời khuyên chân thành của mình